महाराष्ट्र

विश्वचषकापूर्वी जय शाहचे बीसीसीआयमधील पद संपुष्टात येईल.

नवी दिल्ली : जागतिक स्तरावर सर्वात श्रीमंत क्रिकेट संघटना म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या बीसीसीआयचे व्यवस्थापन सध्या सचिव जय शाह करत आहेत. मात्र, विश्वचषकापूर्वी जय शाहचे बीसीसीआयमधील पद संपुष्टात येईल, अशी अटकळ बांधली जात आहे.

विश्वचषक स्पर्धेचे वेळापत्रक नुकतेच जाहीर करण्यात आले असून, भारतातील असंख्य संघटना या वेळापत्रकाबाबत नाराजी व्यक्त करत असल्याचे आता समोर आले आहे. या विश्‍वचषक स्पर्धेतील एकही सामना या राज्य संघटनांशी संबंधित शहरांमध्ये होणार नसल्यामुळे हा असंतोष निर्माण झाला आहे. याव्यतिरिक्त, काही शहरे केवळ सराव सामने आयोजित करतील, तर काही कमी महत्त्वाच्या सामन्यांचे आयोजन करतील. परिणामी, बीसीसीआयमधील अनेक राज्य संघटना नाराज आहेत, ज्यामुळे संभाव्य बंडखोरी आणि विश्वचषकापूर्वीच जय शाहची बीसीसीआयमधून हकालपट्टी होण्याची चर्चा सुरू झाली आहे.

Most Popular

To Top