महाराष्ट्र

लोकनेते गोपीनाथ मुंडे यांचा संघर्षाचा वारसा सांगणाऱ्या सौ. सविता रामदास बडे ठरल्या “परिवर्तनकन्या”

लोकनेते गोपीनाथ मुंडे यांचा संघर्षाचा वारसा सांगणाऱ्या सौ. सविता रामदास बडे ठरल्या "परिवर्तनकन्या"

बीड:  जिल्हा परिषद – निवडणुक 2017  पिंपळनेर गटातुन अतिशय वेगळी ठरली , उमेदवारी नाट्या नंतर ,माघार घेतिल त्या सौ बडे कसल्या , लोकनेते गोपीनाथ मुंडे परिवर्तन विकास आघाडीच्या माध्यमातून त्यानी उमेदवारी करण्याचे ठरविले . प्रत्यक्ष लढाई ला सुरवात केली , आघाडी च्या नावनेच बारा हतीचे बळ संचारले . त्यांचे पती श्री रामदास बडे भा ज पा युवा मोर्चा तालुका प्रमुख असल्याने मुंडे साहेबांच्या विचारांची युवा शक्ती त्यानी त्यांच्या मागे ऊभी केली.          

         चाणक्य नीती वापरून त्यानी बलाढ्य मतदान असणाऱ्या पिंपळनर येथील सौ इंदूबाई गोल्हार व वारणी येथील श्री माधव बडे याना बरोबर घेऊन प्रत्यक्ष नेते,मतदार, ज्येष्ठ मंडळी,तरूण बांधव,कार्यकर्ते  यांच्या पर्यंत पोहचून वाडी ,वस्त्या , गांव पिंजुन काढली . राजकीय दिग्गजाना आसमान दाखवत युवक , महिला याना “मुंडे साहेबांची ” परिवर्तनकन्या असल्याचे पटवुन देण्यात त्यानी यश मिळवले व बीड मधे अपक्ष निवडून येणाऱ्या त्या एकमेव सर्वसमान्यातून आलेल्या ठरल्या युवा जिल्हा परिषद “परिवर्तनकन्या”.

लोकनेते गोपीनाथ मुंडे यांचा संघर्षाचा वारसा सांगणाऱ्या सौ. सविता रामदास बडे ठरल्या “परिवर्तनकन्या”
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular

To Top